OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gio'... Co' l4nh hok???

Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_ChjpXjnh
ManaCanh
ManaCanh

Nữ

Gio'... Co' l4nh hok??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Gio'... Co' l4nh hok???   Gio'... Co' l4nh hok??? Empty28/1/2009, 01:02

Đứng từ ban công nhyn` vê` 1 nơi thật xa... Nơi ấy có anh... Nhưng tối quá... Nó ở đâu vậy???
... Gió lạnh thổi từng cơn. Có lạnh hok? Ko bjk. Trái tym kon` lạnh hơn gió, Mất cảm giác ui` hay sao ấy. Đứng đấy bao nhiu lâu mo` chẳng thấy lạnh j` ka? Gio'... Co' l4nh hok??? 918862
... Đã có lúc em rất sợ bóng tối anh ak. ( Maaaaaaaaaaaaa Gio'... Co' l4nh hok??? 514962 Em cũng sợ ma lắm!!! Gio'... Co' l4nh hok??? 886132 ). Nhưng anh kon` đáng sợ hơn ka?bóng tối ( đáng sợ hơn ka?ma Gio'... Co' l4nh hok??? 422364 ) vj` anh luôn ám anh?em. Nỗi nhớ ấy ám anh?từng phút từng giây. Em sợ kai' cam?giac' ấy lắm!
Bỗng thấy chy?kon` màn đêm, chy? kon` bong' tối la` của mynh`... Che chở ... bảo vệ cho mynh`...

... Gió... Gió ơi... Nói với 1 người là tôi đang nhớ người ta lắm... Gio'... Co' l4nh hok??? 359720
... Gió... Gió nói hộ tôi nhé... rằng tôi y người ấy... Mãi Mãi... Gio'... Co' l4nh hok??? 695864
... Gió ơi... Gió hoi?ng` ấy hộ tôi... Ở phương trời ấy, người ấy có hp kh0^ng? Người ấy c0' đang l4nh nhu* tôi lúc này kh0^ng??? Gio'... Co' l4nh hok??? 91684
... Gió nhắn vs người ấy giúp tôi 1 kau^ này... Hãy cười thật nhiều va0` anh nhé! Vj` hp cua?em la` đc nhyn` thấy nụ cười đó anh ak`? [IMG]http://i291.pho
... Va` Nhờ gió thêm 1 việc nữa nhe'^^!Nếu gi0' c0' v0^ tynh` 1 lần đến bên người đó thy` hãy mang cho tôi 1 chút hơi ấm từ người ấy ... sưởi ấm trái tym đang l4nh cóng ...
... Tôi sẽ chờ gió ... Chờ gió giúp tôi... Bởi vj` cho dù có chjt' c0ng' tôi cũng sẽ chy?chờ đợi 1 mynh` gió m4ng giúp tôi chut' hơi ấm ấy... Để tôi bớt lạnh... Thế thôi... hok cần aj ... Bất cứ aj... Hay bất cứ kái j` nữa...

Có bao h` hynh` anh?của em vo^ tynh` thoáng qua trong tâm trí anh , để anh nhớ về em dù chy?la` 1 chút không anh?
Có bao h` em kon` có thể được nhyn` thấy anh đứng đó nhyn` về phía em không anh?
Có bao h`em kon` có thể mim?cười khi nghj~ về anh không anh?
... Có bao h`... Không anh?...
... Hết ui` sa0?... Có lẽ vậy... Hết thật ui`...

... Không XĐ nổi t/g nữa... Mọi thứ tưởng nhu* mới từ hum qua... Nhanh vậy sao?...

... Mọi thứ tưởng nhu* là 1 giấc mơ ấy... Anh đến... Rồi anh đy...

... Tynh?dậy...

... Chy?kon` mynh` em ...
... Với màn đêm... V0^ tận...

... Tối...
... Lạnh...
... Trống rỗng...
... Chẳng kon` j`... Chy?kon` duy nhất 1 thứ...
... T/c của em...
... Cho dù thế na0` thy` nó vẫn thế... Vẫn y anh, anh ak. Gio'... Co' l4nh hok??? 695864

Gió. Thy` gió cứ thổi thui. Gió v0^ tư lắm. Chẳng bjk j` đâu.

Gio'... Co' l4nh hok???
Trang 1 trong tổng số 1 trang