OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

THE END - Chjp Xjnh

Go down 
Tác giảThông điệp
Over9_ChjpXjnh
ManaCanh
ManaCanh

Nữ

THE END - Chjp Xjnh Empty
Bài gửiTiêu đề: THE END - Chjp Xjnh   THE END - Chjp Xjnh Empty8/1/2009, 00:09

Màn đêm buông xuống. Bóng tối bao trùm khắp không gian. Bao nhiêu cảm xúc lẫn lộn, không ngủ được dù đã cố nhắm mắt. Để rồi... kí ức lại hiện về trong tâm trí... Những hình ảnh ấy... hiện về... ngày một rõ nét
...Tất cả...
...Tất cả...
... Rồi nhạt nhoà... Trong nước mắt...

... Cố gắng mãi mới thoát ra khỏi nhưng ám ảnh của quá khứ... Cố gắng mãi mới thoát khỏi cái vực thẳm ấy... Thế mà chưa kịp đứng dậy. Lại ngã vào một vực thẳm khác. Không đứng nổi trên đôi chân này nữa. Mệt mỏi... Mệt mỏi lắm rồi... Muốn buông xuôi tất cả...Con đường phía trước... Sao mù mịt quá!!! Không có chút ánh sáng nào, không có 1 tia hi vọng nào. Có nên bước tiếp không đây??? Hay đơn giản là có còn đủ sức để bước đi nữa không???

Em hiểu rằng: Một bàn tay mãi mãi cũng không thể nắm lấy bàn tay của cả 2 người con gái được. Thôi anh đi đi. Đến bên người đó. Vì người đó yêu anh. Vì người đó cần anh. Vì người đó. Và vì anh. Em chấp nhận... Em chịu đựng được...Trái tim này... Giờ đây đang đau lắm... Nó đang chảy máu. Nhưng mọi vết thương đều có thể lành lại. Chỉ cần thời gian thôi... May be...
Trái tim em đã tổn thương 1 lần. Tưởng chừng như không bao giờ có thể lành lại. Cố gắng ở bên cạnh những người khác để lấp đi khoảng trống ấy. Thế nhưng không được. Dường như vĩnh viễn chẳng bao giờ có thể lấp đầy khoảng trống ấy.
...Em cứ như vậy...
...Cho đến khi em gặp anh...
...Em cảm thấy may mắn...khi gặp được anh...vì nghĩ anh sẽ là người nắm lấy bàn tay đang lạnh cóng của em, dắt ưm đi trên con đường kia... để em không còn phải bước 1 mình nữa...để đôi bàn tay ấy...được sưởi ấm...

[The' nhu*ng]

...Em sai rồi...Sai thật rồi...
...Em ngốc nghếch...
...Em ảo tưởng...
...Em hi vọng quá nhiều...
...Để rồi... thất vọng... trống rỗng...
Tại sao trái tim em luôn đập nhanh một cách kì lạ khi ở bên cạnh anh? Tại sao nó luôn loạn nhịp? Trái tim này dường như không phải của em nữa. Nó đã là của anh mất rồi. Xin anh. Hãy mang nó đi đi. Để em không còn cảm xúc nữa, không còn t/c j`vs anh nữa. Chỉ có cách đó. Em mới hết yêu anh. Nhưng em sẽ không làm phiền anh đâu. Em sẽ không là người thứ 3 xen vào chuyện t/c của anh và người ấy. Để anh được hạnh phúc... Forever...Để em luôn được nhìn thấy nụ cười của anh... mỗi ngày...

THE END - Chjp Xjnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» From:Chjp Xjnh ...... To:May be you
» Lời của trái tim - Chjp Xjnh
» The Story of me - sad *** Chjp Xjnh ***
» Tuyển girl xjnh I
» Hàng Việt đem lai xjnh vãi đái