OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lời của trái tim - Chjp Xjnh

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Over9_ChjpXjnh
ManaCanh
ManaCanh

Nữ

Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty6/1/2009, 23:27

Đọc những dòng entry ấy, em biết nó không phải viết cho em, em buồn và hình như cả một chút ghen tị nữa...Thế nhưng.....................???
...Lí trí nói : "Người ta chẳng bao giờ quan tâm đến mình đâu. Đừng ảo tưởng. Đừng nuôi hi vọng. Đừng chờ đợi. Đừng ngốc nghếch nữa. Sao lại yếu đuối thế? Bình thường che giấu cảm xúc giỏi lắm cơ mak`. Bây giờ hãy làm như thế đi " Nhưng trái tim nói : "Muốn thế lắm. Muốn che giấu cảm xúc lắm. Nhưng t/c ngày một lớn. Không cách nào che giấu được. Giá như có thể làm một điều gì đó để trái tim bớt đau hơn. Bởi vì nó đang chảy máu. Bởi vì nó sắp tan ra rồi " Nghe theo lí trí sẽ tốt hơn... Nhưng... Tại sao??? Không làm được...
Hàng ngày nó cứ bận rộn vs mọi thư để quên đi cái cảm giác trống rỗng ấy. Thế nhưng, khi ngừng lại, nỗi buồn lại len lỏi trong trái tim.
...Nó từng đọc...
...Ở đâu đó...
...Nếu em là giọt nước mắt của anh, em sẽ lăn trên môi anh để được hôn anh lần cuối...
...Nếu anh là giọt nước mắt của em, em nguyện sẽ không bao giơ khóc để anh mãi mãi ở bên em...Forever
...
Bởi vì em yêu anh
Dù ở bên cạnh ai...Miễn là anh hạnh phúc
...Thế là đủ rồi...
...Nếu người đó tốt hơn em...
...Nếu người đó yêu anh hơn em...
...Nếu anh yêu người đó...
...Nếu người đó có thể lấp đi khoảng trống trong trái tim anh...
...Nếu người đó có thể sưởi ấm trái tim đang lạnh cóng của anh...Sưởi ấm cả một mùa đông lạnh...

[Thi`]
...Em chấp nhận...
...Đấy là những điều em muốn làm cho anh... rất muốn...
...Nhưng có lẽ đối với em...ở bên cạnh người mình yêu...Đó là một điều xa xỉ...
...Em không có cơ hội để làm
Thì mong người con gái ấy sẽ làm giúp em... Và làm tốt hơn em...

Chỉ thế thôi. Là quá đủ rồi. Em có thể đánh đổi tất ka?Bởi vì hạnh phúc của em là khi được thấy anh mỉm cười
{over9_[88]}
Học Viên
Học Viên
{over9_[88]}

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty8/1/2009, 02:27

Hic' Chjp hoa ra cung song noi tam phet'... Lời của trái tim - Chjp Xjnh 806138 doc cung thay tam tam .nhung lai thay quen quen hinh nhu gap o dau roai` thi phai
Over9_ChjpXjnh
ManaCanh
ManaCanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty8/1/2009, 20:50

Người ta tự nghĩ ra đấy anh ạ Lời của trái tim - Chjp Xjnh 533679 .Anh ten ten cứ nghĩ ai cũng xấu như mình đấy Lời của trái tim - Chjp Xjnh 533679 .Em ko thèm cop ở đâu đâu, anh nói thế xúc phạm wa'' Lời của trái tim - Chjp Xjnh 886132 Lời của trái tim - Chjp Xjnh 533679
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng
Over9_Hiếu[00]Què

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty8/1/2009, 22:11

Đây là anh tuấn kick mà Lời của trái tim - Chjp Xjnh 91684 có phải ten ten đâu em nhầm ui Lời của trái tim - Chjp Xjnh 289947
https://over9.forumvi.com
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty9/1/2009, 18:48

heheh nham han`g roai` ah` hay day chu nho tam trang nay` la` tam trang ko dc dap lai day
Over9_ChjpXjnh
ManaCanh
ManaCanh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty9/1/2009, 22:32

O* thế nhầm ak?Em cứ tưởng anh ten ten cơ Lời của trái tim - Chjp Xjnh 68033 .SR anh Tuấn nhé^^! .Nhưng mo` bài này ko pót o?dau dau. Của em đấy anh ạ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời của trái tim - Chjp Xjnh   Lời của trái tim - Chjp Xjnh Empty

Lời của trái tim - Chjp Xjnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» From:Chjp Xjnh ...... To:May be you
» THE END - Chjp Xjnh
» The Story of me - sad *** Chjp Xjnh ***
» huyen thoai cosplay (trai gia? gai) lau rui` her nhjn xjnh ra phet the ma lai la boy
» .. Chỉ là vì .. a là con trai ..