OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nên bùn hay vui

Go down 
Tác giảThông điệp
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

nên bùn hay vui Empty
Bài gửiTiêu đề: nên bùn hay vui   nên bùn hay vui Empty17/12/2008, 07:44

giờ đây em cũng chẳng bít mình nên vui hy bùn nữa em tự hỏi mình gặp lại anh thì sẽ như thế nào nhơ ? hix gặp lại anh chắc rằng tất nhiên là em rất vui roài mới nghĩ thoai mờ em đã cảm thấy hồi hộp như lúc mới yêu anh đó anh àh. Lun đc gặp anh , lun đc nhìn thấy anh mỗi khi đi học về hix nó như ngày xưa khi ta mới yêu nhau anh nhở . Anh từng hỏi em có bao h nghĩ về anh không? anh bít không lúc nào em cũng nghĩ tới anh , nghĩ về tình yêu của chúng ta , nghĩ nhìu lém anh àh ngay cả trong giấc mơ hình bóng anh cũng xuất hiện . Ai cũng bảo em chẳng yêu anh đâu , uh đó em chẳng yêu anh đâu nhưng em lại ich kỉ hờn ghen khi thấy anh đi với ai ,em lun cham sóc lo lắng nghĩ tới anh ,yêu ai em chẳng bao h khóc vây mờ yêu anh em lại phải rơi lệ . Giờ đây lại đc gặp anh , ngày nào cũng đc gặp anh em vui lém chứ nhưng mớf anh ơi những ngày đó thì trong niềm vui đc găp anh nhìn thấy em thì em cũng ap lưc nhìu lém mọi ng` có để ý chúng ta ko ....em cũng chẳng bít em nên vui hay nên bùn nữa

nên bùn hay vui
Trang 1 trong tổng số 1 trang