OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

...[ Nếu ]...

Go down 
Tác giảThông điệp
p3chu0t
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
p3chu0t

Nữ
Job/hobbies : ……»~:¤.·º`·. Ƕ╖µỘt.·´º·.¤:~« *•-……
Humor : ¶«¶╖ắp Nơj Đều Có

...[ Nếu ]... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...[ Nếu ]...   ...[ Nếu ]... Empty16/12/2008, 19:04

Nếu ...
Em chỉ ... thích một người ...Có thể Em sẽ ... chỉ nhớ thôi ...Hơi tiếc một chút nếu phải xa rời ...Buồn một tẹo ... nếu người ấy yêu người khác ...Thỉnh thoảng ... bất giác ... nhớ ánh mắt, nụ cười ...Và Em sẽ ...Làm một vài điều ... cho người ấy được vui ...Nhưng sẽ ...Không cố gắng hết sức ... cho người ta ... hạnh phúc ...Vì đơn giản ... chỉ thích thôi ... sẽ ko đủ động lực ... để ... vực dậy ... cả một trái tim ...Để mềm yếu ... nhờ yêu ... cũng trở nên mạnh mẽ ...Chỉ thích thôi ...Thì sợ hãi ... vẫn còn dai dẳng lắm ... Em chẳng thể nào ... lấn lướt ... để bước qua ... Và ... còn nhiều điều ... chỉ thích thôi, chứ ko phải yêu ... dù có cố chiều ... cũng ko thể nào ... làm được ... giống như yêu ...

Nếu Em ... yêu

Em cũng sẽ ... nhớ ... người đó ... thật nhiều ...

Nước mắt lúc yêu ... bỗng trở nên ... vô giá ...

Và nó trở thành thứ mà ... người ta ... phải bỏ ra ...
khi yêu, Em sẽ ko lùi bước ... Bất chấp mọi sự cản đường ... Dù cho nó có gian khó, dù cho đôi lúc, gục ngã, Em muốn mình từ bỏ ... nhưng Em luôn có động lực ... để giúp em ...co' sức mạnh vượt qua ... đó là cái đích mà ... Em sẽ hạnh phúc bên người em yêu nhất, cũng chính là người nhiều nhất yêu em...

nhƯng em ko biết rằng em đang thích hay đang yêu anh !

có những lúc em tưởng chừng như mình ko thể sống nếu thiếu anh! nhưng có những lúc em lại mún buông xuôi tất cả! em bất lực! với trái tim em !em sợ chính bản thân em!em quyểt định xa anh! để con tim em chết lặng! để em ko phải làm anh đau!

nhưng em nhận ra chính bản thân em cũng đau!

đành thôi!

Qua rồi! đừng làm đau nhau nữa! nếu anh và em là định mệnh! nếu em và anh ko phải là 2 đường thẳng song song nhau!

Thì .......

Anh và Em sẽ gặp nhau ở 1 gấp khúc nào đó!

...[ Nếu ]...
Trang 1 trong tổng số 1 trang