OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hay~ hanh phuc noi do anh nhe

Go down 
Tác giảThông điệp
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

hay~ hanh phuc noi do anh nhe Empty
Bài gửiTiêu đề: hay~ hanh phuc noi do anh nhe   hay~ hanh phuc noi do anh nhe Empty3/12/2008, 22:10

sau nhung~ ngay ko gap nhau h gap lai anh , anh thay em gia wa phai khong anh , em da~ chang con` la` em cua? 1 nam ve truoc nua~ , nu cuoi` cua? em chang con hon nhien vo tu nhu luc em gap anh phai ko anh ? nhung y nghi~ cua? em cung~ da~ wa gia` dan . Nghi~ lai con ng` lan dau tien gap anh la mot dua con gai vui dua` chang bit ti gie la bun ca? vui ve? nu cuoi` lun nhi nhanh? the mo h day ng` con gai dung truoc mat anh anh' mat luc nao` cung~ bu`n lun suy nghi~ ve moi viec doi khi truoc mat moi ng` lun to? ra gia` doi nhung tuoi em thi lai con wua non voi n~ cau noi em phat ra em dau mun the dau anh doi luc em cung~ mun tre con va` yeu' duoi' lem nhung ko dc anh ah` doi luc em cam? thay met moi khi luc nao` cung~ phai to? ra minh` hieu doi`, chin chan , ko de ai bat nat dc minh` ko de ai thay minh` yeu duoi nhung em van co de anh thay rang em ko bun` khi mat anh dau em ko yeu duoi khi ko co anh ben canh che cho? dau anh ah` , em cung' ran lem , em khong khoc dau anh ah` vi em la` em mo , anh cu di tim cai mo anh goi la` hp vay em ko trach anh dau mo ng lai em lun cam? on anh tham cam' on anh da~ cho em bit the na`o la` yeu the na`o dau kho , hp the na`o la` duong doi` su vap nga~ se~ lem em cung' ran va nho do em se~ van lun tuoi cuoi` voi moi viec truoc mat vui ve? di tip con duong mo ko co anh

hay~ hanh phuc noi do anh nhe
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc là gì???
» Anh muốn em luôn hạnh phúc.....
» có ai biết hạnh phúc là gì không chỉ Nh0k với
» Kiep lu hanh- GMC
» về việc đồng phục của đội