OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chinh anh da~ day em do

Go down 
Tác giảThông điệp
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

chinh anh da~ day em do Empty
Bài gửiTiêu đề: chinh anh da~ day em do   chinh anh da~ day em do Empty3/12/2008, 22:02

h day ai noi gie cung~ chang? lem` em thay doi dau anh ah`! vi ` chinh' anh , chinh' anh ng` mo em da~ tung yeu , ng` mo em da~ tung tin tuong nhat da~ cho em bit the na`o la` yeu vs cung~ cho em bit the nao` la` dau kho . Anh da~ cho em bit tren doi` nay con trai ai cung~ nhu ai mo` thoai deu` de^u? gia? v` gian doi tat ca? chi? la` nhung~ loi` noi gio' bay mo` thoai , loi` noi nhu con gio ' thoang? wa , anh da~ tung noi voi em rang hay~ tin tuong? anh hay~ tin va`o anh anh~ se~ lun o ben em, chia se? nhung~ luc vui bun` vay` mo sao h day thi sao ha anh tat ca? chi? la` n~ loi` noi doi mo thoai . Chinh anh da~ day em rang ko nen tin tuong bat ki` ng` con trai na`o ca? dung wa' kho dai tin va`o mot tinh` yeu chang co mot tinh yeu na`o vinh~ cuu? ca? dau . Anh da~ tung noi se ko lem em dau se~ chang de ai dong den em vay mo vay mo chinh' anh do, anh da~ lem em dau dau lem anh ah` noi dau do cu keo dai` theo thoi gian , vay mo sao em van bi an lua` doi van de anh wua mat ,tai vi em wa yeu anh em ko tin anh nua~ dau da~ wa du? roai` anh ah` h day doi voi em tat ca? con trai chang ai tu t e ca? tat ca? deu` giong nhau het mo thoai

deu gia? va` gian doi

chinh anh da~ day em do
Trang 1 trong tổng số 1 trang