OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

em ngoc wua phai ko anh

Go down 
Tác giảThông điệp
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

em ngoc wua phai ko anh Empty
Bài gửiTiêu đề: em ngoc wua phai ko anh   em ngoc wua phai ko anh Empty3/12/2008, 21:48

sao em ngoc wa , sao em lai kho dai den the van bit anh la` con nguoi` da tinh` vay mo em van trao con tim em cho anh, de roai` h day em phai mang dau kho, du dau kho nhung em van tin , van yeu anh , van cho anh co hoi, em da~ sai khi tin rang anh se~ thay doi rang anh da~ truong thanh nhung do tat ca? chi la` nhung dieu em tu nghi~ ra mo thoai . Em da~ co tin vao` anh nhung cang tin anh , anh cang lem em that vong, em ngoc wua dung ko anh , uh dung roai` em that la` ngoc khi tin rang tat ca? chi? la` vui dua` mo thoai chu ng` anh yeu la` em chu ko ai khac . Em van lun tin va` yeu anh thang ngay troi wa em nhan ra rang tat ca? ko nhu em nghi~ rang em da~ sai , wa sai , em sai khi wa tin tuong anh , sai khi em wa yeu anh , sai vi em wa ngoc , wa ngay tho phai the ko anh , nhung em ko an han khi yeu anh ....

em ngoc wua phai ko anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong mot ngay anh nho den em- Trieu Hong Ngoc
» Loi hua mai khong mai phai- GMC
» Yeu 1 nguoi phai chang la lam loi- Ung Dai Ve
» Chia tay không phải là đã hết yêu thương !
» Thời trang thu đông cho 2 phái