OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

gửi anh 1 người em yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
£ee
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
£ee

Nữ
Job/hobbies : N luv H 4ever
Humor : .............

gửi anh 1 người em yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi anh 1 người em yêu   gửi anh 1 người em yêu Empty3/12/2008, 18:47

Anh à!
Có phải tình yêu , niềm vui và hạnh phúc mà anh từng trao cho em nó quá mỏng manh mà dễ vỡ như cái bình pha lê , phải không anh?
và cuối cùng thì nó cũng tan vỡ mặc dù em vẫn cố hàn gắn nhưng không thể như.......ngày xưa.....em buồn quá anh ơi....
Tại sao anh lại không tin em va hiểu cho em chứ....anh đã trả lời câu hỏi của em rằng ''anh vẫn còn yêu em '' vậy tại sao anh luôn làm cho em phải bực mình ,phải buồn và phải khóc....thì anh mới vui lòng sao?
Sao anh tàn nhẫn quá vậy.........
Có phải anh đã không còn yêu em nữa phải không anh? Nếu anh đã không còn yêu em nữa thì anh cứ nói em sẽ không làm phiền anh nữa đâu...
Em luôn cố gắng níu kéo anh,cố gắng hàn gắn tình cảm của chúng ta là vì em nghĩ rằng anh còn yêu em...nhưng hình như là em đã lầm phải không anh? anh đã không còn yêu em như anh đã nói vậy thì mình quen nhau làm gì nữa khi ''trai tim không cùng 1 nhịp đập hả anh
Anh cứ bước đi những con đường ma anh đã chọn và em luôn là người ủng hộ anh
Hãy cố gắng học nha anh đừng có nghĩ học nữa....và hãy trân trọng những tình cảm mà anh và NGƯỜI ẤY đang có
Em luôn chúc anh hạnh phúc
Có lẽ em sẽ phải rời xa anh thôi............. Pp mylove
[right]

gửi anh 1 người em yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ko có người yêu
» Người bán ví
» ban la nguoi the nao
» yêu một người.....
» Vi Mot Nguoi- Ung Dai Ve