OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hãy trở về với em!

Go down 
Tác giảThông điệp
£ee
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
£ee

Nữ
Job/hobbies : N luv H 4ever
Humor : .............

Hãy trở về với em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy trở về với em!   Hãy trở về với em! Empty3/12/2008, 18:34

hp,những đêm buồn !!!!!!!!!!!
Anh yêu! viết lá thư này cho anh nhưng ko biết có gửi đến cho anh được không ?
Đã bao đêm rồi em cứ nghĩ về anh mãi ,không biết rằng cuộc đời này có khắt khe đối với em không ? Đúng là em không được như những cô gái khác ,em luôn sống trong khỗ sở và đau buồn ,từ khi mất anh rồi em đã biết cuộc sống này thật vô nghĩa Thật ra em luôn nhớ đến anh ,chỉ vì 1 phút ham muốn phù du va ảo tưởng em đã đánh mất anh ,có phải em đã mất anh thực sự rồi không ?cho đến bây giờ em cũng không dám tin vào điều này,
Nhiều đêm em cứ nằm mơ thấy anh va em đang vui đùa bên nhau ,vẫn yêu nhau như ngày nào nhưng khi tĩnh lại rồi thì chẳng thấy anh đâu ,em đau đớn hơn nữa khi anh không thèm nhìn em dù chỉ là thoáng qua,thời gian ta gặp lại nhau ,sao anh lại nỡ đối xử với em như thế ,anh có biết là anh đang làm em rất đau không ?em hụt hẫng lắm ,và rất hối hận vì đã mất anh ,mất đi 1 tình yêu chân thật ,mọi thứ đã quá muộn màng rồi đúng không anh ? em sẽ không bao giờ được cái giây phút yêu nhau như lúc xưa em và anh ,, Anh vẫn còn hận em lắm sao ,anh không thể tha thứ cho em được sao ?giờ đây em sẽ không làm phiền anh nữa đâu , ..........Hãy để em nói 1 tiếng yêu thương anh lấn cuối "anh thương yêu" rồi em sẽ chôn vùi tất cả vào quá khứ đau thương này ,Nhưng em vẫn hy vọng 1 ngày nào đó anh sẽ nhớ đến em và sẽ tha thứ cho em tất cả lỗi lầm mà em đã gây ra cho anh ,tam biệt anh ,Hôn và yêu anh lần cuối ..........

Hãy trở về với em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang