OverNight Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

OverNight Club

We Are One

Welcome ToWelcome To  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anh muốn em luôn hạnh phúc.....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng
Over9_Hiếu[00]Què

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty30/11/2008, 17:48

Hôm nay , tôi nói chuyện với em , tôi mới biết em yêu tôi thật lòng không phải bây giờ tôi mới biết mà tôi đã biết từ lâu nhưng hôm nay tôi mới nhận ra là em yêu tôi đến như vậy , tôi cũng yêu em , yêu em như chưa bao giờ được yêu , nhưng tại sao em lại luôn như thế tại sao lại cứ phải là tôi , nhưng sao không phải là người khác , một ai đó yêu em hơn tôi , chăm lo cho em hơn tôi , không khiến em buồn không khiến em phải khóc bao đêm , nhưng sáng hôm sau em vẫn phải ngượng cười ư anh không muốn thế

Mà anh muốn em phải tươi cười mỗi ngày , nụ cười của em là tất cả của anh , anh muốn nhìn thấy nụ cười đó nở trên môi em mỗi ngày , nụ cười của thiên thần , anh yêu em nên anh mới mong em đc hạnh phúc , anh mong em hãy quên anh đi , em còn trẻ mà tại sao em cứ phải yêu một người mà người đó không mang lại cho em hạnh phúc

Em nói chỉ cần anh là em đã hạnh phúc , thế mà tại sao khi ở bên anh em buồn nhiều khi em lại buồn , em lại khóc , em có vui cười đâu , sao em lại phải cố chấp với tình yêu đó , phải cố giữ lại trong tim làm gì , em cứ yêu một mình anh làm gì , anh thà anh đau khổ để thấy em hạnh phúc còn hơn là em đau khổ mà anh hạnh phúc

Vì em là hạnh phúc của anh , vì em là trái tim anh , vì em là tất cả những gì anh có , nói chung là anh yêu em nhưng anh không thể vượt qua vì trái tim quá băng giá , và anh không thể làm cho em hạnh phúc mặc dù khi em đến em là vằng thái dương sưởi ấm trái tim anh để nó được tan ra nhưng anh không làm cho em hạnh phúc mặc dù anh đã cố làm tất cả anh thật bất tài , bây giờ anh không muốn đối mặt với nó em hãy hiểu cho anh nhé được không em ...... Cảm ơn em yêu nhiều khi em đến và làm cho anh hạnh phúc mặc dù khi em yêu anh thì em không được hạnh phúc và em cầu chúc cho em hạnh phúc với tình yêu mới nhé em yêu...........
https://over9.forumvi.com
over9_[17]_tom
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng
over9_[17]_tom

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty30/11/2008, 18:24

hok hieu? thang` nai` yeu chua ma` toan` viet nhung bai chia tay the" nai`
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ
Humor : thich an vat

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty1/12/2008, 08:54

tinh` yeu doi luc la` mot cai gie do khien cho con ng` ta cung~ cam? thay kho hieu ngay chinh ban? than minh` , doi luc du` cho n y minh` lun lem cho minh` bun , thinh? thoang? lai co n` giot nuoc mat roi vi su vo tam nhung minh` van yeu chi? can nghi~ den rang se~ lun co n` ay o ben thi da~ cam? thay hp roai`chang can bit gie nua~ y la` nhu vay do
over9_[17]_tom
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng
over9_[17]_tom

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty1/12/2008, 17:44

ai" cha` Hieu" viet" bai` nai` hay lam"....anh cung~ tu. hoi? minh` la` minh` se~ bao h` co" dc. cai" tinh` yeu nhu the" nai`
p3chu0t
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
p3chu0t

Nữ
Job/hobbies : ……»~:¤.·º`·. Ƕ╖µỘt.·´º·.¤:~« *•-……
Humor : ¶«¶╖ắp Nơj Đều Có

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty1/12/2008, 18:06

Cũng cóa 1 câu hỏi giống Tom ý .... Hiếu êu chưa mừk vík hey thế hjhjhjhj ..... Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 714669
Over9_Hiếu[00]Què
Đại Tướng
Đại Tướng
Over9_Hiếu[00]Què

Nam
Job/hobbies : {[k][u][a][l]}
Humor : )€v¡£ ß¡ñ ¶«µ†€ §€»«y l)äñÇ€

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty1/12/2008, 18:09

Xjn trả lời các bạn là Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 720227 mjnh` đã từng Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 695864 nhưng mà mjnh` hok bjk quý trọng nó Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 875871 mjnh` đã để nó vụt qua khỏi tầm tay khj mjnh` có thể nắm chặt nó. Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 918862 Cái rỳ mất đj mjnh` mới bjk qúy trọng mjnh` có phải là kẻ ngốc hok Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 918862
https://over9.forumvi.com
p3chu0t
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
p3chu0t

Nữ
Job/hobbies : ……»~:¤.·º`·. Ƕ╖µỘt.·´º·.¤:~« *•-……
Humor : ¶«¶╖ắp Nơj Đều Có

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty1/12/2008, 18:25

Àk, .... h` thỳ pék câu trả lờj òy Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 720227 .... Thuj đừng pùn nház Hiếu Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 642561 .... Vỳ ..... có cái saj thỳ mới có cái đúng Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 289616 .... hãy lấy cái saj ấy mà làm gương đừng tái phạm nữa là đc ùi Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 467826 .... yeah yeah cố lên nhóck nház Anh muốn em luôn hạnh phúc..... 415534
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty2/12/2008, 10:23

ah uh day goi la` cai tung trai? nho? anh hieu ko bit giu t/y do thi den h moi tiec ai cung~ nhu vay
Dai ca malo
Bộ Trưởng Bộ Tư Lệnh
Bộ Trưởng Bộ Tư Lệnh
Dai ca malo

Nam
Job/hobbies : basket ball vs chém gió
Humor : rồi ngày mai tất cả mọi chuyện sẽ qua

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty2/12/2008, 11:33

hic hic.Hiếu à.sao mày giống anh thế. anh cũng thích cái câu khi người ta mất đi 1 thứ người ta mới cảm thấy nó quan trọng với mình biết bao. anh cũng đã từng như thế rồi. đó là 1 cô gái anh quen bên Kiến An.khi có trong tay anh không biết quý trọng nhưng bây giờ thì anh tiếc lắm. hic hic.buồn thật đấy
http://360.yahoo.com/my_profile-HEr3e2k7fpmXelpk_d9zwRDUDWIf1cdr
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty2/12/2008, 11:56

con trai la` the lun ko bit ton trong chi? khi danh mat moi tiec nuoi cung~ da~ mun
over9_[17]_tom
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng
over9_[17]_tom

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty2/12/2008, 16:50

Oài...nếu mà mình đã 1 lần phạm sai lầm như thế rồi...vậy khi mà có 1 tình yêu mới thì mình hãy nhớ đến sai lầm đó mà sửa sai đừng để vụt mất 1 lần nữa em nhé :D
ga bui
Thượng Tướng
Thượng Tướng

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty2/12/2008, 20:01

the nen moi bao mot cuoc tinh` vap ga~ la cai kinh nghiem de co 1 moi tinh` sau tot dep va` lau dai` hon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh muốn em luôn hạnh phúc.....   Anh muốn em luôn hạnh phúc..... Empty

Anh muốn em luôn hạnh phúc.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hay~ hanh phuc noi do anh nhe
» Hạnh phúc là gì???
» có ai biết hạnh phúc là gì không chỉ Nh0k với
» Em Có Yêu Anh Đâu - C Walk ft. Timmis 'n' Cubb <-hay cực kì luôn
» Aj muốn giữ